Waɗannan Sharuɗɗan suna sarrafa damar ku zuwa, amfani da duk abun ciki, Samfura da Sabis da ake samu a gidan yanar gizon https://www.guardians4u.com (“Sabis”) wanda Guardians4u ke gudanarwa (“mu”, “mu”, ko “namu”) .

Samun damar ku zuwa ayyukanmu yana ƙarƙashin karɓuwar ku, ba tare da gyare-gyare ba, na duk sharuɗɗa da sharuɗɗan da ke ƙunshe a ciki da duk sauran ƙa'idodin aiki da manufofin da aka buga kuma waɗanda za mu iya buga su daga lokaci zuwa lokaci.

Da fatan za a karanta Yarjejeniyar a hankali kafin shiga ko amfani da Ayyukanmu. Ta hanyar shiga ko amfani da kowane ɓangare na Sabis ɗinmu, kun yarda da waɗannan Sharuɗɗan. Idan ba ku yarda da wani ɓangare na sharuɗɗan Yarjejeniyar ba, to ba za ku iya shiga ko amfani da Sabis ɗinmu ba.

ilimi Property

Yarjejeniyar ba ta misalta muku wani abu namu ko na wani abu na ilimi daga gare ku, kuma duk haƙƙi, take, da sha'awa a cikin irin wannan kadarorin za su kasance (kamar yadda tsakanin ɓangarorin) kawai tare da Guardians4u da masu ba da lasisi.

Sabis na Ƙungiyar Na uku

A cikin amfani da Sabis ɗin, zaku iya amfani da sabis na ɓangare na uku, samfura, software, kayan masarufi, ko aikace-aikacen da wani ɓangare na uku suka haɓaka ("Sabis na ɓangare na uku").

Idan kuna amfani da kowane Sabis na ɓangare na uku, kun fahimci cewa:

  • Duk wani amfani da Sabis na ɓangare na uku yana cikin haɗarin ku, kuma ba za mu ɗauki alhakin ko alhakin kowa ba don shafukan yanar gizo ko Sabis na ɓangare na uku.
  • Kun yarda kuma kun yarda cewa ba za mu ɗauki alhakin ko alhakin duk wani lalacewa ko asarar da aka haifar ko zargin an yi ta ko dangane da amfani da duk wani abun ciki, kaya ko sabis da ake samu akan ko ta kowane irin rukunin yanar gizon ko ayyuka ba.

Accounts

Inda amfani da kowane ɓangare na Sabis ɗinmu yana buƙatar asusu, kun yarda da samar mana da cikakken ingantaccen bayani lokacin da kuka yi rajista don asusu.

Za ku kasance da alhakin kawai da alhakin duk wani aiki da ya faru a ƙarƙashin asusunku. Kai ne ke da alhakin kiyaye bayanan asusun ku na zamani da kuma kiyaye kalmar sirrin ku.

Kai ne ke da alhakin kiyaye tsaron asusun ku da kuke amfani da shi don samun damar Sabis ɗin. Ba za ku raba ko yin amfani da takardun shaidar shiga ku ba. Dole ne ku sanar da mu nan da nan game da duk wani amfani mara izini na asusunku ko kuma lokacin da kuka san duk wani keta tsaro.

ƙarshe

Za mu iya dakatar ko dakatar da damar ku zuwa gaba ɗaya ko kowane ɓangare na Sabis ɗinmu a kowane lokaci, tare da ko ba tare da dalili ba, tare da sanarwar farko, mai tasiri nan da nan.

Idan kuna son dakatar da Yarjejeniyar ko asusunku na Guardians4u, zaku iya daina amfani da Sabis ɗinmu kawai.

Duk tanade-tanade na Yarjejeniyar wanda ta yanayin su ya kamata su tsira daga ƙarewa za su tsira daga ƙarewa, gami da, ba tare da iyakancewa ba, tanade-tanaden mallakar mallaka, rarrabuwar garanti, biyan kuɗi, da iyakokin abin alhaki.

Disclaimer

Ana ba da Sabis ɗinmu "AS IS." da kuma “AS AVAILABLE” tushe. Guardians4u da masu siyar da ita da masu ba da lasisi a nan sun ƙi duk wani garanti na kowane nau'i, bayyananne ko fayyace, gami da, ba tare da iyakancewa ba, garantin ciniki, dacewa don wata manufa da rashin cin zarafi. Babu Guardians4u, ko masu siyar da shi da masu ba da lasisi, ba su ba da garantin cewa Sabis ɗinmu ba zai zama kyauta ba ko samun damar yin hakan zai kasance mai ci gaba ko katsewa. Kuna fahimtar cewa kuna saukewa daga, ko kuma samun abun ciki ko ayyuka ta hanyar, Sabis ɗinmu bisa ga ra'ayin ku da haɗarin ku.

canje-canje

Guardians4u tana da haƙƙi, bisa ga shawararmu, don gyara ko musanya waɗannan Sharuɗɗan a kowane lokaci.

Idan muka yi canje-canjen kayan aiki, za mu sanar da ku ta hanyar aikawa akan gidan yanar gizon mu, ko ta aiko muku da imel ko wata hanyar sadarwa kafin canje-canjen su yi tasiri. Sanarwar za ta ayyana madaidaicin lokaci bayan sabbin sharuɗɗan za su fara aiki.

Idan ba ku yarda da canje-canjenmu ba, to ya kamata ku daina amfani da Sabis ɗinmu a cikin lokacin da aka keɓe, ko da zarar canje-canjen ya yi tasiri.

Ci gaba da amfani da Sabis ɗinmu zai kasance ƙarƙashin sabbin sharuɗɗan.